अभिनेत्री छाया कदम यांची वनविभागाकडून चौकशी; रानडूक्कर, साळिंदर आणि घोरपड सारखे प्राणी खाल्ल्याचा केला होता दावा
मी रानडुक्कर, साळिंदर असे प्राणी खाल्ले आहेत असा दावा अभिनेत्री छाया कदम यांनी केले होते. आता या विधानानंतर कदम अडचणीत सापडल्या आहेत. वनविभागाने छाया कदम यांची चौकशी सुरू केली आहे.
एका मुलाखातीदरम्यान अभिनेत्री छाया कदम म्हणाल्या होत्या की मी कुठलाही प्राणी खाते, रानटी डुक्कर, पिसई, घोरपड, ससा, साळिंदर असे प्राणी मी खाल्ले आहेत असे कदम यांनी एका मुलाखातीत म्हटले होते. यातील अनेक प्राणी हे वन्यजी संरक्षक यादीत येता. जेव्हा कदम यांनी हे विधान केले होते, तेव्हा अनेकांनी त्यांच्यावर टीका केली होती. त्यांना हे प्राणी पुरवले कोणी असा सवालही विचारला होता.
आता वनविभागाने कदम यांना फोन करून याबाबत विचारणा केली आहे. पण कदम सध्या कामानिमित्त बाहेर गेल्या असून चार दिवसांनंतर आपण भेटून सविस्तर आपली भूमिका मांडू असे कदम यांनी सांगितले आहे. दुसरीकडे वनविभागाने कदम यांना हे प्राणी कोणी पुरवले याचीही चौकशी सुरू केली आहे.
About The Author

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List