जेएनयूमध्ये अभाविपचा धुव्वा, डाव्या आघाडीने सर्व जागा जिंकल्या
जवाहरलाल नेहरू विद्यापीठाच्या विद्यार्थी संघटनेच्या निवडणुकीत भाजपप्रणीत अखिल भारतीय विद्यार्थी परिषदेला डाव्या विद्यार्थी संघटनांनी धोबीपछाड दिला. ऑल इंडिया स्टुडंट्स असोसिएशन, स्टुडंट्स फेडरेशन ऑफ इंडिया आणि डेमोक्रॅटिक स्टुडंट्स फेडरेशन या डाव्या आघाडीने विद्यार्थी संघाच्या चारही जागा जिंकल्या. ‘अभाविप’ला भोपळादेखील फोडता आला नाही.
अध्यक्षपदासाठी अदिती मिश्रा हिने अभाविपच्या विकास पटेल याचा तब्बल 449 मतांनी पराभव केला. उपाध्यक्षपदी किझाकूट गोपिका बाबू, सुनील यादव सरचिटणीस, तर दानिश अली सहसचिव पदी निवडून आले.
About The Author
सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List