गौरी अन् गौतमची केमिस्ट्री पुन्हा पाहायला मिळणार, ‘मुंबई पुणे मुंबई 4’ लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला

गौरी अन् गौतमची केमिस्ट्री पुन्हा पाहायला मिळणार, ‘मुंबई पुणे मुंबई 4’ लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला

मराठी चित्रपटसृष्टीत मैलाचा दगड म्हणून ओळखले जाणारे अनेक ख्यातनाम चित्रपट आहेत. तरुणाईच्या मनाचा ठाव घेणारा मुंबई पुणे मुंबई हा चित्रपट अनेक कारणांनी प्रेक्षकांच्या स्मरणात आहे. या चित्रपटातील आवडती जोडी गौरी आणि गौतम म्हणजेच मुक्ता बर्वे आणि स्वप्नील जोशी आणि त्यांची कमाल केमिस्ट्री आजही प्रेक्षकांच्या मनात घर करून आहे. या दोघांचा सुपरहिट सिनेमा ‘मुंबई पुणे मुंबईला प्रेक्षकांनी भरभरून प्रेम दिलं. काही सिनेमे मनात घर करून करून राहतात आणि त्यापैकीच एक हा सिनेमा. या सिनेमाचे तिन भाग प्रेक्षक आजही त्याच आवडीने पाहतात. त्यामुळेच आता चौथा भाग कधी येणार याची प्रेक्षक आतुरतेने वाट पाहात होते. येत्या काहीच दिवसांमध्ये या चित्रपटाचा चौथा भाग आपल्याला पाहायला मिळणार आहे.

सोशल मीडियावर मुंबई पुणे मुंबई 4 च्या घोषणेचा एक व्हिडीओ व्हायरल होतोय. ’15 वर्षांपूर्वी सुरु झाला एक रोमँटिक प्रवास’, ‘नात्यांची गोडवा वाढवायला पुन्हा येतोय’ अशा टॅगलाईनसह ‘मुंबई पुणे मुंबई 4’ची घोषणा करण्यात आली आहे. त्यामुळे आता गौरी- गौतम यांच्या आयुष्याची पुढील कहाणी कशी असेल याकडे प्रेक्षकांचे लक्ष लागले आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by FILMY RAJE (@filmyraje)

मुंबई पुणे मुंबई 4 या चित्रपटाचे दिग्दर्शन सतिश राजवाडे कऱणार असून या चित्रपटाच्या निर्मितीची धुरा संजय छाब्रिया आणि अमित भानुशाली यांना सोपवण्यात आलीय. नुकताच दिवाळीत सतिश राजवाडे यांचा ‘प्रेमाची गोष्ट २’ या चित्रपट रिलिज झाला. याच चित्रपटासोबत त्यांनी ‘मुंबई पुणे मुंबई ४’ची घोषणा करणारा व्हिडीओ शेअर केला. आता लवकरच या सिनेमाचे दिग्दर्शक ‘मुंबई पुणे मुंबई 4’ची अधिकृत घोषणा करतील.

Tags:

About The Author

Manisha Thorat- Pisal Picture

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे. 

Post Comment

Comment List

Advertisement

Latest News

अंडी आणि काजूपेक्षा जास्त प्रोटीन देतं हे ‘स्वस्त ड्रायफ्रूट्स’; मेंदू ते हृदय राहिल निरोगी अंडी आणि काजूपेक्षा जास्त प्रोटीन देतं हे ‘स्वस्त ड्रायफ्रूट्स’; मेंदू ते हृदय राहिल निरोगी
शरीराला भरपूर प्रोटीन मिळण्यासाठी काजू-बदाम किंवा कोणताही सुका मेवा खाण्याचा सल्ला दिला जातो. पण हे ड्रायफ्रूट्स हे तसे पाहायला गेले...
संध्याकाळची अशी 48 मिनिटे ज्यात काहीही अन्न खाऊ नये; प्रेमानंद महाराजांनी सांगितलं याचं सत्य
प्रशांत किशोर यांना निवडणूक आयोगाने बजावली नोटीस; बिहार-बंगाल मतदार यादीत नाव, ३ दिवसांत मागितले उत्तर
Weather Update – पुढील तीन दिवस राज्यात कोसळधार! चक्रीवादळाचा महाराष्ट्राला फटका बसणार
Bihar Election – प्रत्येक घरातील एका सदस्याला २० महिन्यांत सरकारी नोकरी, २०० युनिट वीज मोफत; महाआघाडीचा जाहीरनामा प्रसिद्ध
शेतकऱ्यांना मदत पोहोचलीच नाही! मुख्यमंत्र्यांसमोर मंत्रिमंडळ बैठकीत मंत्री आणि अधिकाऱ्यांमध्ये खडाजंगी
पर्यटकांना घेऊन जाणारे विमान शाळेवर कोसळले, 12 जणांचा मृत्यू; अनेक जखमी