Akola News – प्रसिद्ध मानसोपचार तज्ज्ञ डॉ. प्रशांत जावरकर यांची आत्महत्या, विषारी इंजेक्शन टोचून संपवले जीवन
अकोल्यात एक धक्कादायक घटना घडली आहे. प्रसिद्ध मानसोपचार तज्ज्ञ डॉ. प्रशांत जावरकर यांनी आत्महत्या केली. जावरकर यांनी न्यू तापडिया नगरमधील राहत्या घरात विषारी इंजेक्शन टोचून जीवन संपवले. आत्महत्येचे कारण अद्याप स्पष्ट झाले नाही. या घटनेमुळे वैद्यकीय वर्तुळात खळबळ उडाली आहे. पोलीस पुढील तपास करत आहेत.
डॉ. जावरकर हे अकोल्यातील डॉ. दीपक केळकर यांच्या सन्मित्र हॉस्पिटलमध्ये अनेक वर्षांपासून कार्यरत होते. शनिवारी त्यांनी विषारी इंजेक्शन टोचून जीवनयात्रा संपवली. डॉ. जावकर यांनी इतका टोकाचा निर्णय का घेतला? हे अद्याप स्पष्ट झाले नाही. जावकर यांचा मृतदेह शवविच्छेदनासाठी पाठवण्यात आला असून, पोलीस पुढील चौकशी करत आहेत, असे एबीपी माझाने आपल्या वृत्तात म्हटले आहे.
About The Author

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List