इंटिमेट सीन शूट करताना या प्रसिद्ध अभिनेत्याने सुष्मिता सेनला केला चुकीचा स्पर्श; तिने रागात थेट…
बॉलिवूडमध्ये कलाकारांना इंटिमेट सीन किंवा बोल्ड सीन करताना अनेकदा विचित्र अनुभव येतात. तसे किस्से देखील अनेक सेलिब्रिटींनी त्यांच्या मुलाखतींमध्ये सांगितले आहेत. असाच एक किस्सा अभिनेत्री सुष्मिता सेनसोबतही घडला आहे. तिने एका मुलाखतीत त्याबद्दल सांगितलं देखील आहे.
प्रसिद्ध अभिनेत्याने सुष्मिता सेनला चुकीच्या पद्धतीने स्पर्श केला
एका चित्रपटात एका इंटिमेट सीनच्या शूटदरम्यान एका प्रसिद्ध अभिनेत्याने तिला चुकीच्या पद्धतीने स्पर्श केला. यामुळे ती खूप अस्वस्थ झाली होती असं तिने म्हटलं आहे. हा प्रसिद्ध अभिनेता म्हणजे मिथुन चक्रवर्ती. 2006 मध्ये सुष्मिता सेनचा ‘चिंगारी’ नावाचा चित्रपट प्रदर्शित झाला. या चित्रपटात सुष्मिता आणि मिथुन चक्रवर्ती यांच्यात बराच वाद झाला होता. जो बराच काळ चर्चेत राहिला. एका इंटिमेट सीनच्या शूटिंगवरून अभिनेत्री मिथुनवर रागावली होती आणि त्यांनी तिच्याशी गैरवर्तन केल्याचा आरोपही करण्यात आला होता.
चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान सुष्मिता आणि मिथुन चक्रवर्ती यांच्यात खूप तणाव होता हे दिग्दर्शक कल्पना लाजमी यांनीही मान्य केले आहे. सुष्मिताच्या दमदार कामगिरीने मिथून फारच आश्चर्यचकित झाले होते. यामुळे दोघांमध्ये वाद निर्माण झाला. मिथुन यांच्या फ्रस्ट्रेशनचा फटका कल्पनाला सहन करावा लागला होता.
सुष्मिता शूटिंगच्या मध्येच सेट सोडून गेली होती
एका दृश्यादरम्यान, सुष्मिता शूटिंगच्या मध्येच सेट सोडून गेली होती. तिला त्या सीनमुळे अस्वस्थ वाटत होते. तिने थेट कल्पनाकडेही याबद्दल तक्रार केली होती. तथापि, त्यावेळी दिग्दर्शक कल्पना यांनी अभिनेत्रीला सांगितले की हा फक्त एक गैरसमज होता. नंतर, सुष्मितालाही जाणवले की तिने जरा जास्तच प्रतिक्रिया दिली होती आणि तिने अभिनेत्यासोबत एकांतात हा प्रश्न सोडवला. तथापि, कोणीही या प्रकरणाची सार्वजनिकरित्या पुष्टी केली नाही.
अभिनेत्यासोबत काम करताना पुढे अनेक अडचणी आल्या
चिंगारीच्या मुलाखतीदरम्यान, दिग्दर्शिका कल्पना यांनी मिथुनची खूप प्रशंसा केली होती, परंतु नंतर हे नाते बिघडले. या अभिनेत्यासोबत पुढे काम करताना त्यांनाही अनेक अडचणींचा सामना करावा लागला. या चित्रपटाबाबत सुष्मिताने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, चित्रपटाचे शूटिंग या गोष्टीचा तिच्यावर बराच काळ प्रभाव पडला होता. तिने यात एका सेक्स वर्करची भूमिका साकारली होती.
सुष्मिताच्या व्यावसायिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर, ती शेवटची वेब सिरीज ‘ताली’ मध्ये दिसली होती. यामध्ये सुष्मिताने एका ट्रान्सजेंडरची भूमिका साकारली होती आणि तिच्या कामाचे खूप कौतुक झाले होते. तथापि, सुष्मिताने तिच्या आगामी प्रोजेक्टबद्दल अद्याप कोणतीही घोषणा केलेली नाही.
About The Author

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List