म्हाडाच्या घरांसाठी उद्या सोडत
म्हाडाच्या कोकण गृहनिर्माण व क्षेत्रविकास मंडळातर्फे 2147 घरे आणि 110 भूखंडांच्या विक्रीकरिता बुधवारी दुपारी 1 वाजता ठाण्यातील काशीनाथ घाणेकर नाटय़गृहात संगणकीय सोडत पार पडणार आहे. 2147 घरांसाठी जवळपास 30 हजार अर्ज आले असून त्यातील 19 हजारांहून अधिक जणांनी अनामत रकमेसह अर्ज सादर केले आहेत.
कोकण मंडळाने ठाणे शहर व जिल्हा, रायगड, सिंधुदुर्गमधील विविध गृहनिर्माण योजनेअंतर्गत उभारलेल्या घरे व भूखंड विक्रीसाठी अर्ज भरण्याच्या प्रक्रियेला 11 ऑक्टोबर रोजी सुरुवात झाली होती.
About The Author
सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List