सोलापुरात हिट अँड रन, टोल कर्मचाऱ्याला चिरडून चालक फरार
सोलापुरात टोल नाक्यावर हिट अँड रनची धक्कादायक घटना घडली आहे. टोल कर्मचाऱ्याला चिरडले असून चालक फरार झाला आहे. या अपघातात टोल कर्मचाऱ्याचा दुर्दैवी मृत्यू झाला आहे.
सोलापूरच्या मोहोळ ते पंढरपूर पालखी मार्गावरील पेनूर टोलनाक्याव एक मालवाहतूक करणारा ट्रक भरधाव वेगाने आला. टोल नाक्यावर थांबवण्याऐवजी चालकाने ट्रक त्याच स्पीडने ट्रक चालवला. यात टोल कर्मचारी हनुमंत माने गाडीखाली आले आणि चिरडले गेले. तरी ट्रकचालकाने गाडी थांबवली नाही. माने यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आले पण त्यांचा मृत्यू झाला. या प्रकरणी पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला असून चालकाचा शोध सुरू केला आहे.
About The Author
सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List