Photo – सोनम कपूरचा इंडो-कोरीयन लूक
बॉलिवूड अभिनेत्री व सोनम कपूर आणि तिची बहिण डिझायनर रिया कपूर दोघींनी मिळून मसाबा गुप्तासाठी खास बेबी शॉवरचे आयोजन केले होते. या फंक्शनमध्ये सोनमने मसाबाने डिझाइन केलेली साडी नेसली होती. या साडीवर तिने अनोखा ब्लाउज घातला होता.

मसाबा गुप्ता लवकरच आई होणार असून तिच्या बेबी शॉवरसाठी सोनमने मसाबा कलेक्शनमधली साडी नेसली होती आणि त्यावर तिने कोरीयन फॅशन डिझायनर रेजिना प्योच्या कलेक्शनमधील ब्लाउज घातला होता.

साडीचा पदर आणि काठाला स्कॅलोप्ड क्रोशेटचे भरतकाम केलेले आहे. ही साडी सोनमने गुजराती पद्धतीत नेसली होती.

तिच्या या साडीवर तिने फुलांची डिझाईन असलेले झुमके कानात घातले होते. तर केसांचा आंबोडा बांधला होता, हातामध्ये क्रोशेटचे मिनी क्लच होते. सोनमने कमीत कमी अॅक्सेसरीजमध्ये हा लूक पूर्ण केला.


About The Author
सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List