प्रियांका चोप्रा हिने हिरे, रूबी आणि मोती असलेला कोट्यावधी किंमतीचा घातला हार, अभिनेत्रीचे ते फोटो…

प्रियांका चोप्रा हिने हिरे, रूबी आणि मोती असलेला कोट्यावधी किंमतीचा घातला हार, अभिनेत्रीचे ते फोटो…

अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा हे कायमच चर्चेत असणारे नाव आहे. प्रियांका चोप्राची जबरदस्त अशी फॅन फॉसोइंग बघायला मिळते. निक जोनस याच्यासोबतच्या लग्नानंतर अभिनेत्री विदेशात राहते. मात्र, असे असले तरीही प्रियांका चोप्रा ही आपल्या चाहत्यांच्या संपर्कात असते. काही दिवसांपूर्वीच प्रियांका चोप्रा हिने खास फोटो शेअर केले होते. यावेळी प्रियांका चोप्राच्या चित्रपटाच्या सेटवर निक जोनस हा मुलगी मालती मेरी हिला घेऊन पोहोचला होता. विशेष म्हणजे सेटवर आपल्या कुटुंबासोबत चांगला वेळ घालवताना प्रियांका चोप्रा ही दिसली. प्रियांका चोप्रा हिने मोठा काळ अभिनय क्षेत्रामध्ये गाजवला आहे.

आता बॉलिवूडनंतर प्रियांका चोप्रा ही हॉलिवूडकडे वळली आहे. प्रियांका चोप्रा ही भाऊ सिद्धार्थ चोप्रा याच्या लग्नासाठी मुंबईमध्ये दाखल झाली. विशेष म्हणजे लग्नाच्या अगोदरच्या फंक्शनमध्ये जबरदस्त अशा लूकमध्ये प्रियांका चोप्रा ही दिसली. आता प्रियांका चोप्रा हिच्या या लूकची तूफान चर्चा ही रंगताना दिसत आहे.

यावेळी प्रियांका चोप्रा ही शिमरी साडीमध्ये दिसली. यासोबतच प्रियांका चोप्रा हिने अत्यंत महागडे दागिने घातले होते. प्रियांका चोप्रा हिने घातलेल्या या दागिन्यांची किंमत कोट्यावधीच्या घरात आहे. प्रियांका चोप्रा हिने गळ्यात घातलेला हार अत्यंत खास आहे. या हारामध्ये मोती, रूबी, आणि हिरे आहेत.

प्रियांका चोप्रा हिने घातलेल्या या हाराची किंमत तशी फिक्स सांगता येणार नाही. मात्र, रिपोर्टनुसार या हाराची किंमत कोट्यावधीच्या घरात आहे. यासोबतच प्रियांका चोप्रा हिने तिच्या या लूकमध्ये एक खास असे डायमंड ब्रेसलेट देखील कॅरी केले. या डायमंड ब्रेसलेटची किंमत तब्बल 30, 79, 000 असल्याचे सांगितले जाते.

या लूकमध्ये प्रियांका चोप्रा ही जबरदस्त दिसत आहे. विशेष म्हणजे प्रियांका चोप्रा हिचे हे फोटो चाहत्यांना देखील आवडताना दिसत आहेत. प्रियांका चोप्रा हिच्या या फोटोवर चाहते मोठ्या प्रमाणात कमेंट करताना दिसत आहेत. फोटोसाठी पोझ देताना देखील अभिनेत्री यावेळी दिसली. प्रियांका चोप्रा हिच्या या लूकचे जोरदार काैतुक देखील केले जात आहे.

About The Author

Manisha Thorat- Pisal Picture

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे. 

Related Posts

Post Comment

Comment List

Advertisement

Latest News

खासगी वाहनांवरील ‘पोलिस’ नाव-लोगोवर कारवाई खासगी वाहनांवरील ‘पोलिस’ नाव-लोगोवर कारवाई
शहरातील अनेक खासगी दुचाकी आणि चारचाकी वाहनांवर ‘पोलिस’ असा मजकूर, पोलिस विभागाशी संबंधित लोगो किंवा विविध चिन्हे लावल्याचे निदर्शनास येत...
चाकण-तळेगाव उद्योगांना मोठा दिलासा
भोसरी येथील विजयदुर्ग 'क' क्षेत्रीय कार्यालयात ८० वा स्वातंत्र्यदिन उत्साहात साजरा
स्वातंत्र्य दिनानिमित्त भक्ती-शक्ती येथे राष्ट्रभक्तीचा जागर
गुरुवर्य अकॅडमी स्कूलमध्ये ८० वा स्वातंत्र्यदिन उत्साहात साजरा
चऱ्होलीच्या अ‍ॅपेक्स स्कूल अ‍ॅण्ड ज्युनियर कॉलेजमध्ये स्वातंत्र्यदिन उत्साहात साजरा
एसपीजी इंटरनॅशनल पब्लिक स्कूलमध्ये ८० वा स्वातंत्र्य दिन उत्साहात साजरा;