गुजरातमध्ये पावसाचा धुमाकूळ; दक्षिण, मध्य गुजरात जिल्ह्यांमधील अनेक शहरात पाणी तुंबले, रस्ते-रेल्वे प्रभावित
बुधवारच्या मुसळधार पावसाने गुजरातच्या अनेक भागांमध्ये नद्यांचं पाणी शिरलं आहे. तर धरणंही ओसंडून वाहत आहेत. यामुळे अनेक गावे तुटल्याने आणि सखल भागात पाणी शिरल्याने शेकडो लोकांना सुरक्षित स्थळी हलवण्यात आले आहे, अशी माहिती अधिकाऱ्यांनी दिली आहे.
सुरत, भरूच आणि आणंद सारख्या दक्षिण आणि मध्य गुजरात जिल्ह्यांमध्ये सकाळपासून मुसळधार पावसाने थैमान घातल्याने सामान्य जनजीवन विस्कळीत झाले आहे. त्यामुळे अधिकाऱ्यांनी काही ठिकाणी शाळा आणि महाविद्यालयांना सुट्टी जाहीर केली आहे. काही भागात रेल्वे सेवाही प्रभावित झाल्याचं पीटीआयने म्हटलं आहे.
STORY | Hundreds relocated as heavy rains batter south, central Gujarat districts; trains affected
READ: https://t.co/AWA3Rw38rK
(PTI Photo) pic.twitter.com/jpaYPHrYFc
— Press Trust of India (@PTI_News) July 24, 2024
About The Author
सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List