ऐश्वर्या रायच्या ‘कजरा रे’ गाण्यावर अनुष्का शर्माने धरला ठेका, अभिनेत्रीत्या अदा घायाळ करणाऱ्या

ऐश्वर्या रायच्या ‘कजरा रे’ गाण्यावर अनुष्का शर्माने धरला ठेका, अभिनेत्रीत्या अदा घायाळ करणाऱ्या

ऐश्वर्या रायच्या ‘कजरा रे’ गाण्यावर अनुष्का शर्माने धरला ठेका, अभिनेत्रीत्या अदा घायाळ करणाऱ्या

अभिनेत्री ऐश्वर्या राय आता बॉलिवूडमध्ये सक्रिय नसली तरी, कोणत्या न कोणत्या कारणामुळे कायम चर्चेत असते. विशेषतः स्वतःच्या कामामुळे… ऐश्वर्या राय हिचं ‘कजरा रे’ गाणं कोणीच विसरलंच नसेल. ‘बंटी और बबली’ सिनेमातील ‘कजरा रे’ गाणं तुफान गाजलं. गाण्यात ऐश्वर्या राय, अमिताभ बच्चन आणि अभिषेक बच्चन यांना दमदार डान्स केला होता. अनेक सेलिब्रिटींनी हे गाणे रिक्रिएट करण्याचा प्रयत्न केला. आता अनुष्का शर्माचं व्हर्जन समोर आले आहे, जे सोशल मीडियावर तुफान व्हायरल होत आहे.

एक अवॉर्ड शोमध्ये अनुष्का शर्मा हिने ‘कजरा रे’ गाण्यावर ठेका धरला होता. अभिनेत्रीची स्टाईल, मेकअप, ड्रेसने चाहत्यांचं लक्ष वेधून घेतलं. शिवाय अनुष्का शर्मा हिने केलेला डान्स देखील चाहत्यांना प्रचंड आवडला. सांगायचं झालं तर, ‘बंटी और बबली’ सिनेमा प्रदर्शित होऊल 19 वर्ष झाले आहेत.

अमिताभ बच्चन यांनी या गाण्याशी निगडीत त्यांच्या आठवणी सांगितल्या होत्या. अभिषेक आणि ऐश्वर्याला स्टेजवर परफॉर्म करताना पाहणे हा मेगास्टारसाठी सर्वात अविस्मरणीय क्षण होता. आजही गाण्याचे शॉर्ट व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत असतात.

2005 मध्ये अभिषेक-ऐश्वर्या यांनी अमिताभ यांच्यासोबत आयफा पुरस्कार सोहळ्यात दमदार डान्स केले होता. सांगायचं झालं तर, ‘बंटी और बबली’ सिनेमाक अभिषेक याच्यासोबत अभिनेत्री राणी मुखर्जी मुख्य भूमिकेत होता. सिनेमात अमिताभ बच्चन यांनी पोलिसाची भूमिका साकारली होती. सिनेमाने चाहत्यांच्या मनावर राज्य केलं. ‘कजरा रे’ गाण्यासोबत सिनेमातील इतर गाणी देखील हीट झाली.

सिनेमातील ‘कजरा रे’ या गाण्याने अनेक पुरस्कार देखील स्वतःच्या नावावर केले आहेत. ‘बंटी और बबली’ रिलीज झाल्यानंतर दोन वर्षांनी म्हणजे 2007 मध्ये ऐश्वर्या बच्चन आणि अभिषेक बच्चन यांचं लग्न झालं. 2011 मध्ये ऐश्वर्या हिने लेक आराध्या हिला जन्म दिला.

अनुष्का हिच्याबद्दल सांगायचं झालं तर, अभिनेत्री सध्या तिच्या खासगी आयुष्यात व्यस्त आहे. ‘झिरो’ सिनेमानंतर अभिनेत्री कोणत्याच सिनेमात दिसली नाही. अनुष्का हिने काही महिन्यांपूर्वी मुलहा अकाय याला जन्म दिला.

About The Author

Manisha Thorat- Pisal Picture

सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे. 

Related Posts

Post Comment

Comment List

Advertisement

Latest News

खासगी वाहनांवरील ‘पोलिस’ नाव-लोगोवर कारवाई खासगी वाहनांवरील ‘पोलिस’ नाव-लोगोवर कारवाई
शहरातील अनेक खासगी दुचाकी आणि चारचाकी वाहनांवर ‘पोलिस’ असा मजकूर, पोलिस विभागाशी संबंधित लोगो किंवा विविध चिन्हे लावल्याचे निदर्शनास येत...
चाकण-तळेगाव उद्योगांना मोठा दिलासा
भोसरी येथील विजयदुर्ग 'क' क्षेत्रीय कार्यालयात ८० वा स्वातंत्र्यदिन उत्साहात साजरा
स्वातंत्र्य दिनानिमित्त भक्ती-शक्ती येथे राष्ट्रभक्तीचा जागर
गुरुवर्य अकॅडमी स्कूलमध्ये ८० वा स्वातंत्र्यदिन उत्साहात साजरा
चऱ्होलीच्या अ‍ॅपेक्स स्कूल अ‍ॅण्ड ज्युनियर कॉलेजमध्ये स्वातंत्र्यदिन उत्साहात साजरा
एसपीजी इंटरनॅशनल पब्लिक स्कूलमध्ये ८० वा स्वातंत्र्य दिन उत्साहात साजरा;