आता दिल्लीत जाऊन इंग्रजीत भाषण करणार
देश आणि राज्याप्रमाणेच नगर जिल्ह्यातही महाविकास आघाडीने भाजप महायुतीला मोठा धक्का दिला आहे. नगर दक्षिणमधून मिळालेल्या विजयानंतर प्रसारमाध्यमांच्या प्रतिनिधींशी बोलताना, ‘आता मी दिल्लीला जाऊन इंग्रजीत भाषण करणार आहे,’ असा टोला लगावत नीलेश लंके यांनी सुजय विखे यांच्या टीकेला उत्तर दिले.
माध्यामांशी संवाद साधताना नीलेश लंके म्हणाले, ‘सर्वसामान्य जनतेने माझ्यावर जो विश्वास टाकलाय, तो सार्थ ठरविण्यासाठी पुढील पाच वर्षे त्यांचा सेवक म्हणून काम करणार आहे. पुढील पाच वर्षांमध्ये शेतकरी सुखी झाला पाहिजे, बेरोजगारांना रोजगार आणि माझ्या मतदारसंघात पाणी मिळाले पाहिजे यासाठी मी उद्यापासूनच कामाला लागणार आहे.’ दरम्यान, ‘संसदेत इंग्रजी बोलावे लागणार,’ या सुजय विखेंच्या टिप्पणीचा लंपेंनी आपल्या शब्दांत समाचार घेतला. ते म्हणाले, ‘आता मी दिल्लीत जाऊन इंग्रजीत भाषण करणार असे लंके म्हणाले.
About The Author
सौ. मनिषा-थोरात-पिसाळ गेल्या १२ वर्षांपासून पत्रकारिता क्षेत्रात कार्यरत आहेत. ‘‘न्यूज एक्सप्रसे मराठी’’ या पुणे जिल्ह्यातील आघाडीच्या न्यूज पोर्टलच्या कार्यकारी संपादक म्हणून जबाबदारी सांभाळत आहेत. सामाजिक, राजकीय, शैक्षणिक आणि औद्योगिक क्षेत्रातील विविध समाजपयोगी उपक्रमांमध्ये त्यांनी योगदान दिले आहे.
Comment List